The HGR Sales Team

Smelltu á netfangi að hafa samband við þig HGR sölufulltrúa.


Jared Donnelly
Jared Donnelly
Sölufulltrúi

Sími:
216-906-4002
(866) 447-7117 ext. 239

Tölvupóstur:
Jdonnelly@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

Frank Villa
Frank Villa
Tvítyngd sölufulltrúi

Sími:
216-905-0060
(866) 447-7117 ext. 230

Tölvupóstur:
FVilla@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

Andrew Pringle
Andrew Pringle
Sölufulltrúi

Sími:
216-630-5692
(866) 447-7117 ext. 228

Tölvupóstur:
apringle@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

nicole Foster
nicole Foster
Sölufulltrúi

Sími:
216-386-6634
(866) 447-7117 ext. 212

Tölvupóstur:
nfoster@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

DB
DB
Sölufulltrúi

Sími:
216-906-0169
(866) 447-7117 ext. 229

Tölvupóstur:
dburzanko@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

Pete Gasparro
Pete Gasparro
Sölufulltrúi

Sími:
216-970-4940
(866) 447-7117 ext. 210

Tölvupóstur:
pgasparro@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

Tom Tiedman
Tom Tiedman
Sölufulltrúi

Sími:
216-906-9356
(866) 447-7117 ext. 209

Tölvupóstur:
tom@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

Marshall Michaels
Marshall Michaels
Sölufulltrúi

Sími:
216-906-3273
(866) 447-7117 ext. 240

Tölvupóstur:
mmichaels@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*

Steve Fischer
Steve Fischer
Sölufulltrúi

Sími:
216-906-2755
(866) 447-7117 ext. 231

Tölvupóstur:
steve@hgrinc.com

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)



Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Skilaboð þín*



Jon Frischkorn
Jon Frischkorn
Sölustjóri

Sími:
(866) 447-7117
Tölvupóstur:
jfrischkorn@hgrinc.com

Ertu ekki með sölufulltrúa?

Vinsamlegast hafðu samband sölustjóri Jón Frischkorn.

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)







Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Vörunúmer
Skilaboð þín*

Viltu samband (Nafn Sölufulltrúi)







Nafn þitt*
Netfangið þitt*
Staðfestu netfangið þitt*
Símanúmerið þitt
Nafn fyrirtækis
Vörunúmer
Skilaboð þín*